DCT-25FM-KIT หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
CompuCablePlusUSA
มีอยู่ในสต็อค: 274
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
CompuCablePlusUSA
มีอยู่ในสต็อค: 35
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 42
25 ตำแหน่ง D-Sub เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DCT-25FM-KIT
DCT-25FM-KIT
DCT-25FM-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DCT-25FM-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-25FM-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 25POS CRIMP
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG