DCT-25FMD-KIT
DCT-25FMD-KIT
DCT-25FMD-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DCT-25FMD-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-25FMD-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 25POS CRIMP
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG