B31-030.0M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
222-B31-030.0M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B31-030.0M
คำอธิบาย
XTAL OSC TCXO 30MHZ CLP SNW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 MHz TCXO คลื่นสัญญาณรูปไซน์ที่ถูกตัด ออสซิลเลเตอร์ 3.3V 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±500ppb
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
แถบ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)