DOCSC022F-024.0M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CW935TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CW935CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CW935DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DOCSC022F-024.0M
คำอธิบาย
XTAL OSC OCXO 24.0000MHZ LVCMOS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24 MHz OCXO LVCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V 6-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
เอาต์พุต
LVCMOS
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
ชุด
ความเสถียรของความถี่
±20ppb
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.555" L x 0.358" W (14.10mm x 9.10mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.335" (8.51mm)