103MMR400K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1572-1184-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
103MMR400K
คำอธิบาย
CAP FILM 10000PF 10% 400VDC RAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 200V 400V โพลีเอสเตอร์, อาบไอโลหะ แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
103MMR400K รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุไดอิเล็กทริก
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.413" L x 0.177" W (10.50mm x 4.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.295" (7.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ส่วนปลาย
PC ขา
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
200V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
400V