106BPS035M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1572-1644-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
106BPS035M
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 35V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 23.21Ohm @ 120Hz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
สองขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
46 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ประเภทการติดตั้ง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
23.21Ohm @ 120Hz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C