225CKS450MJM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
225CKS450MJM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
225CKS450MJM
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 450V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 450 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 180.858Ohm @ 120Hz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
38 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
95 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
450 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
180.858Ohm @ 120Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C