380LX103M063A042
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-2684-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
380LX103M063A042
คำอธิบาย
CAP ALUM 10000UF 20% 63V SNAP TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 µF 63 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน 33mOhm @ 120Hz 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
6.5 A @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
7.5 A @ 20 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
1.378" Dia (35.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.654" (42.00mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
33mOhm @ 120Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C