AFK107M25E16VT-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-AFK107M25E16VT-FTR-ND - เทปและม้วน (TR)
338-AFK107M25E16VT-FCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
338-AFK107M25E16VT-FDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFK107M25E16VT-F
คำอธิบาย
CAP ALUM 100UF 20% 25V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 260mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
225 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
260 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.268" (6.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.374" W (8.30mm x 9.50mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
260mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C