CD15FD101JO3F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-2589-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD15FD101JO3F
คำอธิบาย
CAP MICA 100PF 5% 500V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 pF Mica ตัวเก็บประจุ 500 V แนวรัศมี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.232" (5.90mm)
ความจุไฟฟ้า
100 pF
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.461" L x 0.181" W (11.70mm x 4.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
500 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.358" (9.10mm)