CDV16FF102JO3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-3095-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDV16FF102JO3
คำอธิบาย
CAP MICA 1000PF 5% 1KV RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF Mica ตัวเก็บประจุ 1 kV แนวรัศมี
หมวดหมู่
วัสดุไดอิเล็กทริก
Mica
ผู้ผลิต
Cornell Dubilier Knowles
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.232" (5.90mm)
ความจุไฟฟ้า
1000 pF
คุณสมบัติ
RF, Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.461" L x 0.173" W (11.70mm x 4.40mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
1 kV
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)