CDV19EF200JO3F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-3120-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDV19EF200JO3F
คำอธิบาย
CAP MICA 20PF 5% 1KV RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 pF Mica ตัวเก็บประจุ 1 kV แนวรัศมี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.343" (8.70mm)
ความจุไฟฟ้า
20 pF
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.642" L x 0.189" W (16.30mm x 4.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
1 kV
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)