DGH106Q2R7C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-DGH106Q2R7C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DGH106Q2R7C
คำอธิบาย
CAPACITOR 10F -10%, +30% 2.7V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.7 V แนวรัศมี, กระป๋อง 40mOhm @ 1kHz 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ผู้ผลิต
Cornell Dubilier Knowles
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
ถุง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
10 F
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.7 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40mOhm @ 1kHz