EDC155Z5R5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-EDC155Z5R5V-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDC155Z5R5V
คำอธิบาย
1.5F, 5.5V
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แกน, กระป๋อง - แนวตั้ง 30Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แกน, กระป๋อง - แนวตั้ง
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
1.5 F
ขนาด / มิติ
0.748" Dia (19.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.787" (20.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30Ohm @ 1kHz