MLP112M100EK0A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-1191-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLP112M100EK0A
คำอธิบาย
CAP ALUM 1100UF 20% 100V FLATPAC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1100 µF 100 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม FlatPack, แบบแท็บ 112mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.000" (25.40mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.500" L x 1.750" W (38.10mm x 44.45mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
FlatPack, แบบแท็บ
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
112mOhm