MLP143M035EB0C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MLP143M035EB0C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLP143M035EB0C
คำอธิบาย
CAP ALUM 14000UF 20% 35V FLTPCK
คำอธิบายโดยละเอียด
14000 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม FlatPack 35mOhm @ 120Hz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
8.4 A @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
9.6 A @ 20 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.000" (25.40mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
3.000" L x 1.750" W (76.20mm x 44.45mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
35mOhm @ 120Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C