MLP331M400EB0A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-1206-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLP331M400EB0A
คำอธิบาย
CAP ALUM 330UF 20% 400V FLATPACK
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม FlatPack, แบบแท็บ 530mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.000" (25.40mm)
ขนาด / มิติ
3.000" L x 1.750" W (76.20mm x 44.45mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
530mOhm