MLS113M040EB1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MLS113M040EB1A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLS113M040EB1A
คำอธิบาย
CAP ALUM 11000UF 20% 40V FLATPAC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
11000 µF 40 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม FlatPack, แบบแท็บ 36mOhm @ 120Hz 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
16.9 A @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
19.5 A @ 20 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.000" (25.40mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
3.000" L x 1.750" W (76.20mm x 44.45mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
40 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
36mOhm @ 120Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C