SK220M100ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-2377-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SK220M100ST
คำอธิบาย
CAP ALUM 22UF 20% 100V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 100 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 4.83Ohm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
4.83Ohm