VPF127M3R8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-VPF127M3R8-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VPF127M3R8
คำอธิบาย
CAP LITHIUM HYBRID 120F 3.8V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.8 V แนวรัศมี, กระป๋อง 80mOhm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
ผู้ผลิต
Cornell Dubilier Knowles
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
120 F
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.8 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 60°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80mOhm @ 1kHz