GHA500F-24-R3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1776-1234-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GHA500F-24-R3
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 150W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.91
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 80°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.38" H (127.0mm x 76.2mm x 35.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
6.3 A