026TB32R101B1B1
026TB32R101B1B1
026TB32R101B1B1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT3020-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
026TB32R101B1B1
คำอธิบาย
POT 100 OHM 5W WIREWOUND LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ หมุน, SPST 1.0 kierros แบบลวดพัน 5W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
CTS Electrocomponents
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ชุด
การหมุน
300°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
แบบลวดพัน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.000" (25.40mm)
พลังงาน (วัตต์)
5W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
สวิตช์ในตัว
หมุน, SPST
เกลียวปลอกสวม
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.937" Dia (23.80mm)