270X232A102B1B1
270X232A102B1B1
270X232A102B1B1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT2224-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
270X232A102B1B1
คำอธิบาย
POT 1K OHM 1/4W CARBON LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ หมุน, SPST 1.0 kierros คาร์บอน 0.25W, 1/4W PC ขา, ตัวล็อคบอร์ด
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
CTS Electrocomponents
ประเภทการปรับ
การปรับด้านข้าง
ชุด
การหมุน
315°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
คาร์บอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา, ตัวล็อคบอร์ด
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
1k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.000" (25.40mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.125" (3.18mm)
สวิตช์ในตัว
หมุน, SPST
เกลียวปลอกสวม
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.626" Dia (15.9mm)