284TBCF103A26A1
284TBCF103A26A1
284TBCF103A26A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT3033-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
284TBCF103A26A1
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/4W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.25W, 1/4W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
CTS Electrocomponents
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ชุด
การหมุน
250°
บรรจุภัณฑ์
ถาด
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.787" (20.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
M7 x 0.75
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
คุณสมบัติ
อายุการใช้งานยาวนาน
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.630" Dia (16.00mm)