450T328S102A1C1
450T328S102A1C1
450T328S102A1C1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT3045-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
450T328S102A1C1
คำอธิบาย
POT 1K OHM 1/2W CARBON LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
1k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ หมุน, SPST 1 kierros คาร์บอน 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
การหมุน
320°
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
1k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.875" (22.23mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
สวิตช์ในตัว
หมุน, SPST
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.937" Dia (23.80mm)