445C25D27M00000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
110-445C25D27M00000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
110-445C25D27M00000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
110-445C25D27M00000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
445C25D27M00000
คำอธิบาย
CRYSTAL 27.0000MHZ 18PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
27 MHz ±20ppm คริสตัล 18pF 40 Ohms 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
18pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
27 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-SMD (5x3.2)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.053" (1.35mm)