625L3C040M00000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
110-625L3C040M00000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
110-625L3C040M00000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
110-625L3C040M00000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
625L3C040M00000
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 40.0000MHZ CMOS SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
625L3C040M00000 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
15mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)