CB3-3I-40M000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
110-CB3-3I-40M000000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
110-CB3-3I-40M000000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
110-CB3-3I-40M000000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB3-3I-40M000000
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 40.0000MHZ HCMOS TTL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40 MHz XO (มาตรฐาน) HCMOS, TTL ออสซิลเลเตอร์ 5V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CB3-3I-40M000000 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
50mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)