ANT-900-RP-2-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1857-1002-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-900-RP-2-A
คำอธิบาย
RF ANT 900MHZ WHIP TILT RP-SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
900MHz ISM วิป, เอียง rf เสาอากาศ 880MHz ~ 960MHz 2.1dBi RP-SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
ผู้ผลิต
Datawave LLC
VSWR
1.5
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
2.1dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
30 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวผู้
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
900MHz
ความสูง (สูงสุด)
4.528" (115.00mm)
ช่วงความถี่
880MHz ~ 960MHz