ANT-916-CW-HWR-RPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-916-CW-HWR-RPS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-916-CW-HWR-RPS
คำอธิบาย
RF ANT 916MHZ WHIP TILT RP-SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
915MHz ISM, LoRa, เครือข่ายเซนเซอร์, SigFox วิป, เอียง rf เสาอากาศ 900MHz ~ 930MHz 1.2dBi RP-SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
โมเดล EDA/CAD
ANT-916-CW-HWR-RPS รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
วิป, เอียง
1
ชุด
VSWR
2
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
1.2dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวผู้
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
5.591" (142.00mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
915MHz
แอพพลิเคชั่น
ISM, LoRa, เครือข่ายเซนเซอร์, SigFox
ช่วงความถี่
900MHz ~ 930MHz