AMEDP240-24SNZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5245-AMEDP240-24SNZ-ND
ผู้ผลิต
aimtec
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMEDP240-24SNZ
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
ผู้ผลิต
aimtec
พลังงาน (วัตต์)
240W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประสิทธิภาพ
0.94
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.33" L x 2.16" W x 4.88" H (110.0mm x 54.9mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
370V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1; UL 508
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V