B62SR12424AC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1810-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B62SR12424AC
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER 12.4V 298W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12.4V 24A 106V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
24A
ผู้ผลิต
Delta Electronics
พลังงาน (วัตต์)
298W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2.25 kV
บรรจุภัณฑ์
ถุง
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.89
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
106V
ขนาด / มิติ
7.48" L x 2.99" W x 1.73" H (190.0mm x 75.9mm x 43.9mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12.4V