DRC-12V015W1RZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-DRC-12V015W1RZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRC-12V015W1RZ
คำอธิบาย
DINRAIL PS 12V/1.25A, OVC III
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 1.25A
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.25A
ผู้ผลิต
Delta Electronics
พลังงาน (วัตต์)
14W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงพาณิชย์), ห้องปฏิบัติการ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.865
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.17" L x 0.70" W x 3.45" H (55.1mm x 17.8mm x 87.6mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, EAC, KC, TUV, UKCA
375V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 61010-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V