DRC-12V060W1RZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-DRC-12V060W1RZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRC-12V060W1RZ
คำอธิบาย
DIN-RAIL PS 12V/4.5A, OVC III
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 4.5A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
54W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.88
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
2.17" L x 2.07" W x 3.44" H (55.1mm x 52.6mm x 87.4mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, EAC, KC, TUV, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 61010-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.5A