DRC-24V060W1RZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-DRC-24V060W1RZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRC-24V060W1RZ
คำอธิบาย
DIN-RAIL PS 24V/2.5A, OVC III
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 2.5A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
60W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงพาณิชย์), ห้องปฏิบัติการ
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.905
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
2.17" L x 2.07" W x 3.44" H (55.1mm x 52.6mm x 87.4mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, EAC, KC, TUV, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 61010-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A