DRC-5V10W1AZ ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 5V 1.5A
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Electronics DIN Rail Power Supplies  | Digi-Key Daily
DRC-5V10W1AZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1134-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRC-5V10W1AZ
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 5V 10W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRC-5V10W1AZ รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
10W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.78
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
3.58" L x 0.81" W x 2.19" H (91.0mm x 18.0mm x 55.6mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus, cURus, TUV
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A