DRL-48V240W1EN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-DRL-48V240W1EN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRL-48V240W1EN
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL 48V 240W - LYTE2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 48V 5A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
240W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.905
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
4.87" L x 1.57" W x 4.60" H (123.7mm x 39.9mm x 116.8mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, EAC, KC, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 61010-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A