DRU-24V10ACZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1293-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRU-24V10ACZ
คำอธิบาย
DC-UPS MODULE 24V 10A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แหล่งจ่ายพลังงานต่อเนื่อง สแตนด์บาย (ไม่มีเรกกูเลชั่น) จุดประสงค์ทั่วไป, การควบคุมเชิงอุตสาหกรรม 240W 24V
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRU-24V10ACZ รุ่น
หมวดหมู่
ฟอร์ม
รางมาตรฐาน Din
ผู้ผลิต
Delta Electronics
พลังงาน - พิกัด
240W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
2.795" L x 2.189" W (71.00mm x 55.60mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง
3.583" (91.00mm)