DRU-24V40ABN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1104-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRU-24V40ABN
คำอธิบาย
UPS MODULE 40A 24V DIN
คำอธิบายโดยละเอียด
แหล่งจ่ายพลังงานต่อเนื่อง จุดประสงค์ทั่วไป, การควบคุมเชิงอุตสาหกรรม 960W 24V
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRU-24V40ABN รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
960W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
เวลาแบ็คอัพ - โหลดสูงสุด
4.5minutes
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
4.618" L x 1.969" W (117.30mm x 50.00mm)
ความสูง
4.764" (121.00mm)