DRU-24V20AMN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-DRU-24V20AMN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRU-24V20AMN
คำอธิบาย
CLIQ M DC-UPS MODULE 24V/20A
คำอธิบายโดยละเอียด
แหล่งจ่ายพลังงานต่อเนื่อง สแตนด์บาย (ไม่มีเรกกูเลชั่น) จุดประสงค์ทั่วไป, การควบคุมเชิงอุตสาหกรรม 480W 24V
หมวดหมู่
ฟอร์ม
รางมาตรฐาน Din
พลังงาน - พิกัด
480W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, EAC, TUV, UKCA
ขนาด / มิติ
4.610" L x 1.500" W (117.09mm x 38.10mm)
ประเภท
สแตนด์บาย (ไม่มีเรกกูเลชั่น)
ความสูง
4.880" (123.95mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
24V