DSML-0224-24
DSML-0224-24
Delta Standard Solenoid Products | Digi-Key Daily
DSML-0224-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1324-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSML-0224-24
คำอธิบาย
SOLENOID PULL PULSE 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัลส์ duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ดึง) ประเภท 0.200" (5.08mm) สโตรก 24VDC ติดตั้งบนแชสซี
โมเดล EDA/CAD
DSML-0224-24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
13 W
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
44Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
ขนาด / มิติ
0.910" L x 0.280" W x 0.330" H (23.11mm x 7.11mm x 8.38mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.130" (3.30mm)
ประเภท
เฟรมเปิด (ดึง)
รายละเอียดเพลา
วงกลม
ดิวตี้ไซเคิล
พัลส์
น้ำหนัก
0.012lb (5.44g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
24VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.200" (5.08mm)