DSML-0630-24P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1427-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSML-0630-24P
คำอธิบาย
SOLENOID LATCH PULL PULSE 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัลส์ duty โซลินอยด์ เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง) ประเภท 0.500" (12.70mm) สโตรก 24VDC ติดตั้งบนแชสซี
โมเดล EDA/CAD
DSML-0630-24P รุ่น
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.500" (12.70mm)
พลังงาน (วัตต์)
40 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
14Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ขนาด / มิติ
1.200" L x 0.750" W x 0.750" H (29.46mm x 19.05mm x 19.05mm)
ประเภท
เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.250" (6.35mm)
ดิวตี้ไซเคิล
พัลส์
รายละเอียดเพลา
เคลฟวิส
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
24VDC