DSML-1153-24C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1416-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSML-1153-24C
คำอธิบาย
SOLENOID LATCH PULL CONT 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง) ประเภท 0.750" (19.05mm) สโตรก 24VDC ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.750" (19.05mm)
พลังงาน (วัตต์)
7 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
82Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110"/0.187"
ขนาด / มิติ
2.010" L x 1.000" W x 1.220" H (51.05mm x 25.40mm x 30.99mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.438" (11.13mm)
ดิวตี้ไซเคิล
แบบต่อเนื่อง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
24VDC