DSOL-0630-12C
DSOL-0630-12C
Delta Standard Solenoid Products | Digi-Key Daily
DSOL-0630-12C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1404-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSOL-0630-12C
คำอธิบาย
SOLENOID PULL CONTINUOUS 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ดึง) ประเภท 0.500" (12.70mm) สโตรก 12VDC ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
4 W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
36Ohm
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.160" L x 0.750" W x 0.750" H (29.46mm x 19.05mm x 19.05mm)
เทคโนโลยี
ทางกลไฟฟ้า
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.250" (6.35mm)
ประเภท
เฟรมเปิด (ดึง)
รายละเอียดเพลา
เคลฟวิส
ดิวตี้ไซเคิล
แบบต่อเนื่อง
น้ำหนัก
0.176lb (79.83g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.500" (12.70mm)