DSOL-0844-12
DSOL-0844-12
Delta Standard Solenoid Products | Digi-Key Daily
DSOL-0844-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1301-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSOL-0844-12
คำอธิบาย
SOLENOID PULL CONTINUOUS 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ดึง) ประเภท 0.500" (12.70mm) สโตรก 12VDC ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSOL-0844-12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
20 W
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
7.7Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
ขนาด / มิติ
1.730" L x 0.840" W x 1.130" H (43.94mm x 21.34mm x 28.70mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.313" (7.95mm)
น้ำหนัก
0.21lb (95.25g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.500" (12.70mm)