DSTL-0418-24
DSTL-0418-24
Delta Standard Solenoid Products | Digi-Key Daily
DSTL-0418-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1298-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSTL-0418-24
คำอธิบาย
SOLENOID PULL CONTINUOUS 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมปิด (ดึง), แบบท่อ ประเภท 0.125" (3.18mm) สโตรก 24VDC ติดตั้งบนแชสซี
โมเดล EDA/CAD
DSTL-0418-24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
1.4 W
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
407Ohm
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ขนาด / มิติ
0.504" Dia x 0.689" L (12.80mm x 17.50mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.156" (3.97mm)
รายละเอียดเพลา
วงกลม
ดิวตี้ไซเคิล
แบบต่อเนื่อง
น้ำหนัก
0.029lb (13.15g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
24VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.125" (3.18mm)