IMA-S1000-24-YYPLI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1207-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IMA-S1000-24-YYPLI
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 1000W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
43 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 80 ~ 275 VAC, 120 ~ 300 VDC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.94
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 275 VAC, 120 ~ 300 VDC
ขนาด / มิติ
8.25" L x 5.00" W x 1.60" H (209.6mm x 127.0mm x 40.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, CE, cURus
42 A