IMA-S400-48-ZNPLI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1202-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IMA-S400-48-ZNPLI
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 400W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 80 ~ 275 VAC, 120 ~ 300 VDC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.94
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 275 VAC, 120 ~ 300 VDC
ขนาด / มิติ
6.96" L x 4.00" W x 1.60" H (176.8mm x 101.6mm x 40.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
8.33 A