MDS-040APS15 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-MDS-040APS15BA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-040APS15 BA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
MDS-040APS15 BA รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
คุณสมบัติ
สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 0.90" H (76.2mm x 50.8mm x 22.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
2.7 A