MDS-060AAS24 BA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 126
เอกสารข้อมูล
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Selec Controls USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 247
24V 60 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
Delta Power Management Solutions | Digi-Key Daily
MDS-060AAS24 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1004-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-060AAS24 BA
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
500mW (สูงสุด)
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
5.31" L x 2.44" W x 1.34" H (135.0mm x 62.0mm x 34.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 275VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หมายเลขมาตรฐาน
50581; 55011; 55032; 60601-1; 60950-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A
น้ำหนัก
0.553lb (250.84g)
พลังงาน (วัตต์)
60 W